ลูกแมวท้องเสียดูแลเบื้องต้นยังไง

คือน้องแมวเป็นพันธุ์ผสมอะครับไทยเปอร์เซีย แล้วน้อง5เดือนแล้วครับ่ น้องเกิดการท้องเสียขึ้นอาจเป็นเพราะกินไก่  เมื่อคืนขี้ชอบไหลออกมานิดๆแต่เวลาขี้น้องขี้เองยังเป็นก้อนอยู่บ้างอะครับั กลัวว่าไปหาหมอค่าใช้จ่ายจะไม่พอรักษาอะครับ อาการน้องยังไม่หนักมากครับ พึ่งเป็นได้วันนี้อยากขอคำปรึกษาในการดูแลน้องเบื้องต้นด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่