เก็บบ้านแล้วเผลอทิ้งเอกสารสำคัญ

พอดีว่าอยู่บ้านคนเดียวแล้วผมเก็บบ้านแล้วเผลอทิ้งเอกสารสำคัญ เอกสารอยู่ในกระเป๋าสีดำ ปล.เอกสารสำคัญของแม่ แม่มีอาการทางจิตที่ไม่เหมือนคนอื่นสักเท่าไหร่ ถ้าให้ไปทำคงยาก แล้วแกถามหา พอจะมีวิธีไหนตามหากระเป๋าเอกสารนั้นคืนได้บ้างครับ ถ้าแบบไปคัดเอกสารก็อยู่ได้แค่3 เดือนเองครับ กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกอยากให้ผู้รู้ช่วยกันแสดงความคิดเห็นแท็กผิดขอโทษด้งยครับผม💗
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่