ขอปรึกษาเรื่องการเรียนหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ
ดิฉัน เรียนในระดับปวช สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจค่ะ
ที่ๆฉันเรียนต่อมีสองสาขาที่น่าสนใจ
1.การจัดการโลสติกส์
2.การจัดการโลจิสติกส์ พานิชนาวี
สองสาขานี้ มีข้อแตกต่างละควรจะต่อสาขาไหนดีค่ะ
ที่ส่วนใหญ่บริษัทเอกชนอยากรับกัน
ในตอนนี้ฉันฝึกงาน อยู่บริษัทเอกชน รู้สึกชอบในการทำงานในด้านนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview