สอบถามเกี่ยวกับความฝันหน่อยค่ะ

เราฝันเห็นงูบ่อยมา ครั้งแรกที่ฝันตอนอายุ 16 งูไล่ฉก เราก็วิ่งหนี สุดท้าย เราฆ่าเค้าตายค่ะ ครั้งที่2 งู กระโดดจะฉกคอเรา เราก็หนีสุดชีวิต แต่พอมาระยะหลังมานี่ ฝันเห็นทีครั้งล่ะ2ตัว
ไล่หนีบ้าง ให้พ่อไล่ หรือ ท่านฆ่าตายบ้าง
จะเกียวกันไหมกับที่เรา กลัวงูจนขึ้นสมอง
แต่ก่อนนอน เราไม่เคยคิดถึงงูเลยนะคะ
แล้วบ้านที่เราอยู่ปัจจุบันนี้ เจองูเขียวมา5ตัวแล้ว
เราชักกลัว และเป็นกังวล เราอยากรู้ว่า เรามีเวรมีกรรมอะไรกับเค้าหรือเปล่าคะ
รบกวนผู้รู้ ชี้แนะ ชี้นำเราหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่