ช่วยหาหน่อยค่ะว่าเพลงนี้ชื่อว่าอะไร

กระทู้คำถาม
เป็นเพลงที่คนในโรงเรียนเอาไปเต้นcover ที่งานโรงเรียนค่ะ น่าจะเป็นเพลงเกาหลีที่เป็นผู้หญิงร้องแล้วก็เต้นด้วย จำได้ท่อนเดียวก็คือ เต้นเอามือกุมมาข้างหน้าโยกไปโยกมาแล้วร้องว่า ดำ ดำ ดำ ดำ ดำ ดำ ดำ ดำ ดำ ดำ ด๊ำ ดำ ด้าม แล้วก็ร้องเฮ๊หรือย๊านี่แหละค่ะ แล้วก็เต้นท่าคล้ายสไปร์เดอร์แมน ช่วยหาหน้อยนะคะ คืออยากฟังเพลงนี่มาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่