มีเงินอยู่ก้อนนึง กับระยะเวลา 2 ปี เอาเงินไปลงทุนที่ไหนดี

สอบถามหน่อยครับ พอดีว่าเก็บตังเรียนต่อไว้ คราวนี้คิดโควิทเลยจำเป็นต้องเลื่อนการเรียนต่อไป อีก 1-2 ปี
อยากสอบถามว่าควรนำเงินตรงนี้ไปลงทุนอย่างไรดี ปัจจุบันฝากออมทรัพย์ไว้อยู่ครับ

เน้นคุ้มครองเงินต้น ผลตอบแทนไม่ต้องมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview