power supply lw2-600w ของlinkworld ถ้าจะอัพควรเปลี่ยนเป็นรุ่นไหนดีครับ????

power supply lw2-600w ของlinkworld ถ้าจะอัพควรเปลี่ยนเป็นรุ่นไหนดีครับ???? เนื่องจากก่อนหน้านี้คอมผมมีปัญหาจ่ายไฟไม่เพียงพอ  มีคนแนะนำ coolermaster mwe 550 80+ แต่ผมอยากได้ความคิดเห็นของคนอื่นๆด้วยอะครับ(ราคาcoolermaster ไม่เกี่ยวนะครับผมไหวอยู่) ใครมีแนะนำดีๆว่ารุ่นไหนใช้ดีบ้างและใช้ได้กับ rx570 4gb บ้างครับ ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่