ฝันถึงเปรต แล้วเขาพูดว่า “ตายแน่”

กระทู้คำถาม
เมื่อคืนเราฝันถึงเปรตค่ะ 2 ก่อนคืนที่ฝันถึงเปรตก็ฝันถึงอุบัติเหตุในครอบครัว ลักษณะของเปรตไม่เหมือนทั่วไปเลยค่ะ ตัวใหญ่มาก คือถ้าเปรียบเทียบก็เหมือนไททั่นเลยค่ะ เรากับเพื่อน 4-5 คนยืนมองเปรตตัวใหญ่ๆกัน สักพักมันก็เหมือนกับลดขนาดตัวให้เท่ากับคนปกติอ่ะค่ะ แล้วก็มาวิ่งไล่เรากับเพื่อน แต่เป้าหมายที่มันวิ่งไล่คือเราค่ะ เราวิ่งหนีไม่ทันมันบีบคอเราแล้วเรารู้สึกหายใจไม่ออกค่ะ ทั้งในฝันทั้งชีวิตจริงเลย รู้นะคะว่าฝันแต่ก็รู้สึกตัวอยู่ด้วย มันบีบคอเราพร้อมกับวิ่งไปด้วยทั้ง 2 มือ แล้วก็พูดกับเราว่า “ไอ(ชื่อเรา) ตายแน่) แล้วเราก็ตื่นขึ้นมา ตัวชาทั้งตัวเลยค่ะ แล้วก็รีบหายใจเหมือนคนขาดอากาศหายใจนานๆอ่ะค่ะ เราอยากรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับเรามั้ย ถ้าฝันถึงอุบัติเหตุในครอบครัวกับฝันถึงเปรตแบบนี้อ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่