ผู้ชายจริงๆใช่ไหม?

คือเรามีเพื่อนสนิทผู้ชายคนนึงเขาเพิ่งมาเป็นแฟนบอยของวงเกาหลีที่เรากำลังตามก็คือเขาชอบมากๆเเล้วเขาดูคลั่งมากๆหน่ะค่ะอันนี้เข้าใจมากๆเลยค่ถ้าเราเป็นติ่งแต่ที่สงสัยคือเขาชอบซื้อของที่เหมือนผู้หญิงกำไลแขนนาฬิกาสร้อยข้อมือกระเป๋า เขาใช้แบบของผู้หญิงเราก็บอกเวลาเขาซื้อของนะคะว่าอย่าซื้อเหมือนผู้หญิงดิเขาก็บอกเขาชอบแล้วเขาชอบพาเราเข้าร้านชุดน่ารักๆแล้วยัดเยียดให้เราซื้อทั้งที่สไตล์เราแบบแมนๆทุกคนในห้องชอบมาพูดว่าเพื่อนเราเป็นกระเทยบ้างเกย์บ้างเราโมโหมากเลยค่ะแบบเราถามตรงๆแล้วนะคะว่าเป็นไหมเขาก็บอกไม่ได้เป็นแต่ถ้าเป็นผู้ชายก็ปากหมาระดับนึงเลยค่ะ หรือว่าเพื่อนเรายังสับสนอยู่เหรอคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่