ตามหาการ์ตูนบาร์บี้ของเราสมัยเด็กค่ะอยากกลับไปดูอีกรอบแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ช่วยเราทีค่ะ🥺

คือแม่เราซื้อการ์ตูนมาให้ดูแบบแผ่นค่ะมันน่าจะเป็นบาร์บี้ค่ะแบบสมัยใหม่ไม่แน่ว่ามีกี่สาวประมาณสี่ห้าคนจำได้ว่าน่าจะอยู่ลอนดอนอะค่ะแบบว่าเป็นเกี่ยวกับร้องเพลงกับพวกเดินแบบแล้วจะได้ตีกันกับตัวร้ายบ่อยแล้วก็มีแก๊งพระเอกจำได้ว่าเขารีโนเวทห้องใหม่เพราะตัวร้านแกล้งพวกพระเอกก็ช่วยค่ะเหมือนตัวร้ายก็ชอบพวกพระเอกไรงี้สิ่งที่น่าจะจำแม่นสุดมีคนหนึ่งค่ะเขาน่าจมีแฟนแล้วทีนี้ก็ได้ทะเลาะกับเพื่อนแล้วไปสวีทอยู่กับแฟนแล้วดันทะเลาะผู้หญิงคนนั้นก็ออกมาจากบ้านหนีผู้ชายค่ถอดส้นสูงเดินค่ะน่าจะฝนตกด้วยจำได้แค่นี้แล้วก็ไม่ละเอียดด้วยค่ะคือเราพยายามหามานานมากแต่ก็ไม่เจอใครรู้ช่วยบอกเราทีค่ะไม่ไหวแล้วพลีสสสสส🥺🥺🥺🥺
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่