ช่วยตามหามังงะวายทีค่ะ T^T

สวัสดีค่ะ เรานอนเล่นอยู่แล้วทีนี้เกิดอยากอ่านมังงะ ไม่รู้เรียกอะไรนะคะ เราจำสัญชาติ​เรื่องนั้นไม่ได้ เราอยากอ่านเลยนึกขึ้นได้ว่ามีเรื่องนึงที่เคยอ่านแต่ยังอ่านไม่จบ เนื้อเรื่องมีอยู่ว่า นายเอกมีฝาแฝดเป็นผู้หญิงค่ะ แล้วจู่ๆวันนึงเกิดอยากรู้ว่าตัวเองหวั่นไหวกับผู้ชายจริงไหมเลยปลอมตัวเป็นผู้หญิง แล้วคือแต่งออกมาเหมือนพี่สาวตัวเองมาก นายเอกไปผับก็เจอพระเอก พระเอกสนใจนายเอกเลยพากันไปต่อ พอถึงเวลานายเอกก็เฉลายว่าตัวเองไม่ใช่ผู้หญิง ปรากฏ​ว่าพระเอกรู้ตั้งแต่แรกว่านายเอกเป็นผู้ชาย แล้วก็มีฉากนึงที่พระเอกเจอกับพี่สาวฝาแฝดนายเอก พี่สาวนายเอกขัดขวางทุกทางของพระเอกกับนายเอก ดูเหมือนพี่จะชอบพระเอก แต่จริงๆแล้วพี่สาวแอบชอบน้องชายตัวเอง เลยพยายามกีดกันไม่ให้คนมายุ่ง เราจำได้ประมาณนี้ค่ะ ผิดตรงไหนขออภัยด้วยนะคะ เราค้นเน็ตแล้วไม่เจอเลย พยายามหาสุดๆแล้วค่ะ ไม่ได้รู้ชื่อคงนอนไม่หลับ รบกวนทุกคนช่วยทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือค่ะ ㅠㅠ​
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่