ยิมโนเป็นแผลเหมือนรอยบาด จะหายเองได้มั้ยคะ TT

กระทู้คำถาม

พอดีนำหน่อยิมโนมาล่อราก แล้วดันใช้ด้ามช้อนกดลงดินไป ละช้อนคมติดคายิมโนเลย แผลน้องจะหายเองได้มั้ยคะ หรือมีข้อแนะนำมั้ยคะ รากก็ยังไม่มีเลย พึ่งเอาหน่อลงดิน

แล้วหน่อยิมโนต้นนี้ก็โดนหนามของเพื่อนแทงลึกเลย มีวิธีการรักษายังไงคะ น้องนะตายมั้ย ต้นนี้ก็พึ่งมาล่อรากค่ะ มือใหม่ค่ะ ไม่รู้เรื่องเลยTT
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สบายมากครับ อาจมีแผลจางๆ (ตัดครึ่งยังรอดเลยครับ)
แสดงความคิดเห็น
Preview