เอาไอแพดวางในเครื่องปริ้นได้ไหมจะปริ้นรูปค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากถามว่าเราสามารถเอารูปในไอแพดไปวางให้เครื่องก็อปปี้ออกมาได้ไหมค่ะ.    คือไอแพดไม่สามารถเปลี่ยนขนาดเป็น4A. ได้. มัมขึ้นแต่ขนาด 4x6. เท่านั้นพยายามเปลี่ยนแล้วแต่หาที่เปลี่ยนไม่ได้ค่ะ.     เลยสั่งปริ้นไม่ได้แต่คิดจะเอาไอแพดไปวางแล้วกดเครื่องปริ้นออกมาแทนได้ไหมค่ะ. ไอแพดจะระเบิดไหมค่ะกลัวมาถามก่อนค่ะไม่กล้าลอง.   ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่