หาซื้อยาง pcx 2019 ของ michelin city grib โคราชครับ

พอดีจะเปลี่ยนยาง pcx 2019 ทั้งหน้าทั้งหลัง ของ michelin ใครพอแนะนำร้านขายยางในโคราชที่ราคาถูกกว่า ศูนย์ honda บ้างครับ พอดีไม่อยากเปลี่ยนที่ศูนย์มันแพง ว่าจะซื้อยางร้านข้างนอกแล้วไปให้ร้านเปลี่ยนน่าจะถูกกว่า

ล้อหน้า 100/80-14
ล้อหลัง 120/70-14

อยากได้ยางมือ1คุณภาพดีของแท้ปีผลิตไม่เกิน 1-2 ปี

ไม่กล้าสั่งในเน็ตกลัวโดนหลอกเลยอยากจะหาร้านในโคราชอยากเห็นสภาพจริง ราคาน่าจะถูกกว่าเอารถไปเปลี่ยนที่ศูนย์ honda

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านนะครับ☺️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่