พอดีเช่ากล่อง true id box จะยกเลิก ต้องไปคืน ที่สาขา กรณีเดียวหรือครับ

กระทู้คำถาม
พอดี ที่บ้านติด internet ของ true ร่วมกับ ใช้กล่อง true id box เสีย เดือน ละ 99 บาท
ตอนนี้ยกเลิก ไปแล้วเมื่อ 2 วันก่อน แต่ทางพนักงานบอกว่า ถ้าจะยกเลิก กล่อง true id box ต้องนำไปคืนที่ศูนย์
true shop วันนี้เพิ่งทราบว่า มีคนใกล้ๆ บ้าน อยู่ในกลุ่มเสี่ยง covid เลยคิดว่าที่บ้าน จะเสี่ยงด้วย ไม่อยากไป ศูนย์
ไม่ทราบว่า มีทางไหน ที่จะคืนกล่องได้ มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่