เรียน.โทราม​ เรียนยังไง

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ​ ผมรับราชการแต่หยุดจันทร์กับอังคาร​ สนใจจะเรียนป.โทที่รามฯได้มั้ย ที่​รามฯจัดการเรียนการสอนของป.โทยังไง​ ถ้าไม่ต้องเข้าม.ประจำ​  ผมยังพอจะลางานไปเรียนได้ รบกวนขอคำแนะนำผู้รู้หน่อยครับ​ หรือใครที่กำลังเรียนป.โทรามฯอยู่มาแชร์ประสบการณ์​ทีครับ​ ขอบคุณครับ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview