มีเพศสัมพันธ์ติดกันต้องกินยาคุมฉุกเฉินต่อไหม

ก็คือจากหัวข้อค่ะ ที่เรามีเพศสัมพันธ์วันที่8ตอนตี2 พอตื่นเช้ามาเย็นๆเราก็ไปซื้อยาคุมมากินเลยค่ะ แบบ2เม็ด เม็ดแรกกิน6โมงเย็นอีกเม็ดกิน6โมงเช้า แล้วคือวันนี้เราก็มีอีกค่ะ คือครั้งแรกใส่ถุงแล้วมันแตก แต่ครั้งนี้ไม่ได้ใส่แต่แตกนอกนะคะ วันนี้ที่มีก็คือตี2เหมือนเดิมค่ะวันที่11 คือเราต้องกินยาคุมฉุกเฉินอีกมั้ยคะ แล้วมันกินได้กี่ที
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่