Naruto Shippuden สงสัยช่วงที่เล่าประวัติจิไรยะ

คือผมดูแล้วสงสัยไทม์ไลน์เรื่องน่ะครับ

1.ถ้าจำไม่ผิดเหมือนเคยเห็นหน่วยของจิไรยะที่เป็นอาจารย์มีลูกศิษย์เป็นมินาโตะแล้วช่วงนั้นเป็นสงครามโลกนินจาครั้งที่3ยังครับ

2.ถ้าเป็นแล้วแสดงว่าช่วงที่คาคาชิได้เป็นจูนินนี้เป็นช่วงสงครามเลยนิครับ

แสดงว่าสงครามครั้งที่3กินเวลาไปหลายปีมากเลยใช่ไหมครับ ถึงทำให้ตอนมินาโตะเป็นอาจารย์ยังเป็นสงครามนินจาครั้งที่3อยู่เลย

ปล.คำถามผมดูมึนๆโทษทีครับ555 ผมเข้าใจประมาณว่า ช่วงที่จิไรยะเป็นหัวหน้าหน่วยของมินาโตะคือช่วงก่อนสงครามนินจาครัเงที่3 แล้วพอช่วงสงครามคือช่วงที่มินาโตะได้เป็นหัวหน้าหน่วยของคาคาชิแล้ว ผมเข้าใจถูกไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่