ไม่ยอมให้แฟนมีอะไรด้วย แต่แฟนจะหาชู้ ต้องทำไงค่ะ

เรื่องมีอยู่ว่า เราอดหลับอดนอน กับการทำงาน กับการเดินทาง แต่แฟนอยากมีอะไรด้วย แต่เราไม่ยอมเพราะเราเหนื่อยเราเพลียแล้ว เราอยากพักผ่อน แต่แฟนก็ไม่เข้าใจ จนสุดท้าย แฟนพูดว่า "ถ้ากูไปมีคนอื่นก็อย่ามาเดือดร้อนกับกูก็แล้วกัน " เราต้องทำตัวยังไงเหรอคะ หรือเราต้องคุยกับเขายังไงให้เขาเข้าใจเรา
ปล.แฟนที่พูดถึงคือพ่อของลูกในปัจจุบันค่ะ
คบกันมา 1 ปี 10 เดือน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่