ใครอ่านข่าวใน LINE TODAY แล้วมันชอบขึ้นป๊อปอัพจะให้ลงแอพ iq optionบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ตอนแรกบอกว่า แอพนี้ยังไม่ได้ลงในเครื่องคุณ จะลงไหม?
แรกๆเราก็แคนเซิ่ลไป

หลังๆชักอยากรู้ว่าแอพไรว่ะ กด โอเค
มันเปิดplay store ให้ลงiq option ครับ

มันเป็นที่ตัวแอพไลน์ หรือเปล่าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview