เรียน อังกฤษ-จีน ต่อคณะอะไรได้บ้าง

ตามที่ตั้งเลยค่ะ ...หนูอยู่อุบล ล่ะคือหนูอยากเรียนเป็นครูภาษาอังกฤษ แล้วตอนนี้กำลังจะต่อม.4ค่ะ ก็เลยอยากจะเรียน อังกฤษ-จีน ที่บุณฑริกวิทยาคาร แล้วจบม.6 ก็คาดน่าว่าจะต่อมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเข้าคณะครุสศาสตร์ได้มั้ยอ่ะค่ะ ขอคำปรึกษาพี่ๆคุณครู ทุกๆคนหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview