ทำไมแถมเทียนทะเลช่วงนี้สั่งอาหารตอนเย็นไม่ได้อ่ะครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเพิ่งกลับจากหอมาอยู่บ้านที่เทียนทะเล แล้วก็เข้าgrabจะสั่งแาหารมากินแบบทุกที แต่รอบนี้มันขึ้นว่าร้านนี้ไม่สามารถมาส่งอาหารในบริเวณที่คุณอยู่ได้ อันนี้ผมแปลจากอังกฤษนะครับ เพราะผมใช้ภาษาอังกฤษทั้งหมดในเครื่อง มาเข้าเรื่องต่อ คือร้านที่ไม่สามารถสั่งอาหารได้ก็มีพวก Mc Kfc texas หรืออะไรพวกนี้อ่ะครับ พวกร้านที่มีในห้างประมาณนั้น อยากทราบว่าช่วงนี้มีเหตุการณ์อะไรคึเปล่าครับ หรือว่าเกี่ยวกับโควิด ตอนเย็นสั่งอาหารมากินไม่ได้เลย😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่