ดูดวงจากไพ่ แม่นมั้ย ??

ช่วงนี้จะมีการดูดวงจากไพ่ในยุทูปเยอะเลย     เป็นการดูแบบสุ่มเปิด  เรียกว่า  Pick  a  card  เลือกกองไพ่    หรือ  เปิดไพ่ทำนายไปตามธาตุลม  ดิน  น้ำ  หรือ ตามเดือน  ใครเคยดูบ้างคะ      การทำนายแบบนี้แม่นมั้ยคะ  ??    เราเคยลองเข้าไปฟังๆ   เช่นที่เปิดไพ่พุดถึงในด้านสิ่งที่เราเจอ  ความคิด  ความรู้สึกก็รุ้สึกตรงมาก   บางทีตรงทุกคำพูด   แต่ในส่วนของคนอีกฝ่าย  เราก็ยังไม่มั่นใจว่าจะตรงตามนั้นมั้ยคะ   อีกอย่างเช่นการทำนายอนาคต   บางเรื่องก็ยังไม่เป็นตามนั้น  เช่น  บอกว่าคนรักเก่าจะกลับมาแน่  ก็ยังไม่เห็นนะคะ   ไม่ได้อยากให้กลับมาค่ะ  แค่อยากดุว่าจะเป็นตามหมอดูไพ่บอกมั้ย ??  อยากให้เพื่อนๆมาแชร์กันค่ะ
แสดงความคิดเห็น