ติดฝ้ากันเสียง

สวัสดีครับ รู้สึกว่าข้างบนค่อนข้างเสียงดังมากครับ ทั้งการกระทืบเท้า ทั้งการทิ้งของลงพื้น ทั้งมีลูกและกระโดด เคยให้นิติเตือนแล้ว แต่ไม่เป็นผลครับ อย่างเมื่อคืนก็เสียงดังตึงๆๆ เดาว่าเหมือนเอากระเป๋าเดินทางมาทำไรสักอย่าง ก็ตามคาดครับ เมื่อช่วงบ่ายๆวันนี้เห็นเค้าขนของ ขนกระเป๋าขึ้นรถ เหมือนออกเดินทางไปเที่ยวครับ

เลยอยากสอบถามประสบการณ์คนเคยทำฝ้ากันเสียงในคอนโด ว่าติดมาแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ และกันเสียงจากห้องข้างบนได้ดีขนาดไหน
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่