ถอนฟันแท้แล้วแก้มหายข้างหนึ่งทำให้หน้าเบี้ยวมีวิธีแก้มั้ยคะ🥺

คือหนูถอนฟันแท้ข้างซ้ายแล้วแก้มหาย แก้มตอบเลยอะค่ะ ส่วนข้างขวามีแก้ม แก้มไม่ตอบ ปัญหาคือมันทำให้หน้าเบี้ยวเห็นได้ชัดมากว่าหน้าเบี้ยว รู้สึกไม่มั่นใจเลยค่ะที่หน้าเบี้ยว ตอนนี้หนูจัดฟันอยู่เคยถามหมอ หมอบอกว่าที่มันเบี้ยวเพราะถอนฟันแล้วเกิดช่องว่างหน้าก็เลยดูเบี้ยวทำให้แก้มตอบ มีธีแก้มั้ยคะต้องทำยังไงให้หายเบี้ยว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่