ยอกเงินในวอเลทหายค่ะ

คือว่าเมื่อวานตอนเที่ยงคืนไปเติมเงินไว้2000ค่ะแต่พอเปิดแอพเมื่อตอนเที่ยงยอดเงินหายไปค่ะ ประมาณตี3กับตี6ค่ะ คือถ้ามันน้อยจะแค่ขอปิดบัญชีค่ะ แต่หายไปรอบ รอบแรกหายไป 899 รอบ2หาย919 มันเยอะนะคะ โครตเสียความรู้สึกเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview