ขอครอบครัวของแฟนหมั่น 5หมื่นน้อยไปมั้ยครับ?

ผมอายุ21 พึ่งเกณฑ์ทหารมาสดๆร้อนๆ ผมทำงานกับครอบครัวผมอยู่ที่กรุงเทพ
แฟนผมอยู่นครศรีธรรมราช ครอบครัวผมไม่ได้รวยมากครับ แต่ก็พอมี พ่อแม่เราทั้ง2รับรู้ครับ แฟนผมกลัวผมจะทิ้งเค้ามากๆเพราะเราไกลกัน ผมเลยอยากหมั่นไว้ก่อน ตอนนี้มีเงินเก็บพอสมควรครับ เงินเดือนผมอยู่ที่ประมาณ 14,000 ต่อเดือน จะเก็บเงินเป็นแสนก็คงใช้เวลาพอสมควร เลยอยากถามว่า ขอเค้าหมั่นสัก50,000ดูหน้าเกลียดมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่