ประกาศคนร้องเพลงออริของญี่ปุ่น+เทศกาลออนไลน์+รายได้+อันดับบนสตรีม+เกมส์+โปรไฟล์ใหม่

วันนี้ทางโตโฮประกาศคนที่จะมาร้องและชื่อเพลงออริของก็อดซิลล่าปะทะคองแล้วครับ

คนที่จะมาร้องเพลงคือ AN WITH A MISSION  ชื่อเพลงคือ INTO THE DEEP (ไปhollow earthเรอะ)

ตอนนนี้รู้สึกกลางๆนะ บางคนก้อบอกว่าดี(แต่ผมไม่เคยฟังเพลงวงนี้นะ)  บางคนบ่นว่าทำไมไม่เอาALEXANDERกลับมา(วงนี้มีเพลงไคจูกับบีสต์ด้วยแฮะ)

เครดิต

Godzilla Festival Extra Edition Shinjuku 

เครดิต

โตโฮประกาศจะจัดงานเทศกาลแบบบออนไลน์ในวันที่22พฤษภาซึ่งไล่เลี่ยกับวันแรกที่ญี่ปุ่นจะได้ดูก็อดปะทะคอง

ในงานจะโฟกัสไปที่ก็อดปะทะคอง  อนิเมะก็อดSP  ละครหุ่นโกจิบัน   รำลึกก็อดปะทะคิงกิโดร่า1991(ตะวันออกพบตะวันตก)  แนวท้างในอนาคต สินค้าและอื่นๆ

คลิปโปรโมทงานครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ดูเหมือนโตโฮจะหวังกับก็อดในปีนี้มากกว่าเก่าแฮะ

รายได้ในเมกา จีน และทั่วโลก

เครดิต

เครดิต

รายได้ทั่วโลกอยู่ที่264ล้นเหรียญแล้วครับ  เนื่องจากรายได้ที่เมกากับจีนเพิ่มขึ้นมา)รายได้รวมของจีนอยู่ที่150ล้านเหรียญแล้วครับ) หากทำเงินต่อไปเรื่อยๆอาจจะทำเงินทั่วโลกไปถึง350ล้านเหรียญครับ

ก็อดปะทะคองติดอันดับ1สำหรับหนังยาวยอดนิยมบนสตรีมมิ่ง

เครดิต

ทำให้หนังในมอนเสเตอร์เวิร์สติดอันดับไปด้วย

แถมนิดนึง  ฝั่งซีรี่ย์ มาร์เวลติดอันดับ3  ไททั้นติดอันดับ4ครับ

ผู้ให้กำเนิดMKเปรยมาอย่างงี้ครับยิ้ม

เครดิต

โปรไฟล์ใหม่ในHBOแม็กซ์

เครดิต

อีสเตอร์เอ้กแบบแปลกๆ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

มีอีวานเกเลี่ยนไม่แปลก แต่ซิมซันส์นี่ซิ 

สัญญานมอนสเตอร์เวิร์สไปต่อเริ่มชัดขึ้น

https://www.godzilla-movies.com/news/fans-are-calling-continue-monsterverse-legendary-have-taken-notice
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่