ถามคนโสดอยู่คนเดียวค่ะมีใครใส่เสื้อผ้าอาบน้ำแล้วซักไปเลยแปลกเปล่าคะ

คือบางครั้งเราใส่อาบน้ำเลยทั้งชุด  สระผมก่อนเสร็จแล้วค่อยถอดกองไว้กับพื้น ขัดตัวอาบเสร็จขยี้ๆแล้วตาก   ยกเว้นสกปรกมากใส่หลายๆวันค่อยซักปกติ  อยู่คนเดียวรู้สึกว่าไม่อยากถอดเสื้อเก่ากองไว้รอซักในห้องกว่าจะพอซักเครื่องมันรอนาน  เราทำมา 10 ปีแล้วตั้งแต่ออกมาอยู่หอตอน ม. ปลาย  เราคิดว่าน่าจะมีคนอื่นทำเหมือนเราบ้างแหละ  แต่เวลาใครรู้ก็บอกว่าแปลก  มีใครทำเหมือนเราบ้างเปล่าคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่