red dead online เวลาเข้าเกมแล้วมันปรับภาพเองครับ แก้ยังไง

กระทู้คำถาม
red dead online เวลาเข้าเกมไปใหม่มันจะปรับภาพเองครับเป็น Low ทุกอย่าง เปลี่ยนเป็น windows ด้วย ทั้งที่ตอนแรกปรับไว้อีกอย่าง แล้วพอปรับคืนมันก็จะให้รีเกมใหม่ พอรีใหม่แล้วเข้าเกมไปอีกมันก็ปรับภาพเป็นlow อีกเหมือนเดิมเลยครับ เล่นตั้งนานไม่เป็น อยู่ๆก็มาเป็นเฉย ต้องแก้ไงครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่