มีใครพอจะรู้ไหมว่าอนิเมะเรื่องนี้ชื่ออะไร

คือผมจำชื่ออนิเมะเรื่องนี้ไม่ได้ครับแต่จำฉากได้อยู่ฉากนึงแล้วรู้สึกอยากดู
เนื้อหาฉากคือ
       พระเอกมีเพื่อนสมัยเด็ก 2 คนที่อยู้บ้านนอกแล้วทั้ง 2 ก็เข้ามาหางานทำในเมืองแต่ถูกครอบครัว ครอบครัวหนึ่งที่มีฐานะในเมืองนั้นหลอกว่าจำให้ไปพักที่บ้านแต่ถูกทารุณกรรม ผช โดนทดลองโดยการฉีดเชื้อโรคเข้าร่างกาย ส่วน ผญ โดนทำร้ายร่างกายจากคนที่เป็นลูกสาวของคนรวย แล้วพระเอกกับแก๊งก็ฆ่าครอบครัวนั้นทั้งหมด
ที่เราจำได้มีแค่นี้ มีใครพอจะรู้ไหมว่าชื่อเรื่องว่าอะไร  ขอบคุณล่วงหน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่