ผมทำกล่องไปโดนหัวทารก 5วัน จะเปนไรไหม

ลูกผมพึ่งคลอดได้ 4วัน อยู่กับหมอ3วันเพราะ น้ำหนักน้อย2139ก. และไม่ยอมกินนม แล้วหมอก็ปล่อยกลับบ้าน ตัวผมเป็นพ่อ แต่เผลอทำพลาด มือกำกล่องเล็กๆอยู่แล้วจะเอามือที่กำกล่องไปอุ่มมัน แต่ตรงเหลี่ยมๆของกล่องไปโดนที่หัวด้านหลังของลูกผม(ค่อนข้างแรงอยู่ถ้าสำหรับเด็ก)​แบบว่า ผมก็จับหัวลูก ลูบหัวลูกเลยหลังจากที่ผมทำกล่องไปโดน ปรากฏ​ว่ามันไม่เท่ากันทั้งหัว ผมไม่แน่ใจว่ามันบุบหรือมันปูด แต่มันน่าจะไม่เหมือนเดิมอะครับ จะเปนไรไหม จะหายเมื่อไหร่ แต่ลูกผมการกระทำทุกอย่างก็ยังปกติ ไม่ร้อง กินนมปกติ หลับปกติ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่