สาธิตราชภัฏนครปฐม สาธิตศิลปากร โครงการพสวท.

สอบถามครับ คือผมอยู่ ม.4 ตอนนี้ ผมสอบติดสาธิตราชภัฏนครปฐมกับสาธิตศิลปากรครับ คือถ้าต้องเลือกระหว่างสองที่นี้อยากจะถามว่า ทุกคนจะเลือกที่ไหนกันครับ อยากรู้เหตุผลด้วยครับ ทั้งการเรียนการสอน และสังคมเลยครับ ว่าผมควรเลือกที่ไหน คือผมเสียเงินมอบตัวศิลปากรไปแล้วครับ แต่ว่าถ้าราชภัฏดีกว่า ผมก็พร้อมจะมอบตัวนะครับ

ถ้าเป็นไปได้ช่วยพิจารณาอีกที่ด้วยครับคือผมติดโครงการพสวท.ด้วย ศูนย์โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัยครับ
คิดว่า สาธิตราชภัฏ สาธิตศิลปากร โครงการพสวท.ในความคิดของทุกคนที่ไหนดีกว่ากันครับในหลายๆเรื่องเลยครับ(สังคม การเรียนการสอน)

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่