มาช่า กับ คริสตี้ เทอร์ลิงตัน คุณชอบความสวยเเนวใครมากกว่ากันครับ

2คนนี้นี่เเทบจะอายุไล่ๆกัน ห่างกันราวๆเเค่ปีกว่า
เริ่มดังก็ช่วงเดียวกัน(ราวๆ80ปลาย)
ปัจจุบันก็ยังทำงานในวงการอยู่
ได้รับการยกย่องในวงการของตัวเองเรื่อง ความสวยทั้งคู่
เลยอยากจะถามว่าส่วนใหญ่ชอบเเนวไหนมากกว่ากันครับ

หมายเหตุ Christy Turlington เพื่อน Naomi Campbell นางเเบบยุค90
เเทกนางเเบบ ทำไมผมหาไม่เจอ ผมงงอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่