มาแชร์ทุนเรียนต่อเกาหลีกันค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีว่าเราสนใจที่จะไปเรียนต่อที่เกาหลีค่ะ พอจะมีทุนไหนแนะนำบ้างคะ นอกเหนือจากทุนรัฐบาล เราไปหาในกูเกิล ไปหาอะไรแล้วก็ตาม มีแต่ทุนรัฐบาล ใครมีทุนอื่นแนะนำ แบบจ่ายค่าเทอมให้ แต่ค่ากินค่าอยู่เราออกเอง พอจะมีบ้างไหมคะ มาแชร์มาแบ่งปันกันได้เลยนะคะ
เรากำลังหาเรียนต่อจากจบปริญญาตรีนะคะ จะเป็นแบบเรียนต่อโทก็ได้ หรือจะเป็นแบบ ไปเรียนภาษาก็ได้ค่ะ มาแชร์มาแบ่งปันกันนะคะ🙏🏻😂🥺🥰

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่