ทำอย่างไร ถึงหาเงิน ได้ทุกวัน วันละ 3,000 บาท

ตามหัวข้อเลยค่ะ ใครมีลู่ทางทำงานที่ได้เงินทุกวัน วันละ 3,000 บาท ตอนนี้หนี้สินพันตัวไปหมด 
หาเงินได้ก็ต้องใช้หนี้หมดทุกบาท บางวันไม่เหลือกินข้าวเลยค่ะ ต่อรองกับเจ้าหนี้ จ่ายวันละ 3,000
 (เจ้าหนี้หลายเจ้าส่วนมากเป็นโต๊ะเงินกู้ หรือนอกระบบ ที่ขอหยุดดอกเบี้ยขอจ่ายแต่ต้นค่ะ)
เป็นคนทำอาหารได้ค่ะ ชอบทำขนม มีสูตรขนม สูตรน้ำ สูตรอาหารเยอะแยะมาก เพราะไปลงเรียนเอาไว้ 
แต่ติดตรงเรื่องเงินทุนแหละค่ะ ไปขอกู้เงินมาทำทุน ก็ไม่มีใครปล่อยให้แล้วค่ะ ล่าสุดเพื่อนลบออกจากกลุ่ม เพราะไปยืมเงินเพื่อน
หลายคนมาก จนพวกเค้าเลิกคบไปแล้ว เราเป็นคนขยันคนนึงเลยนะ หนักเอา เบาสู้ หัวการค้า ชอบคิด ชอบขายของ
แต่ด้วยความที่เดินทางผิด ไปลงเงินออม ไปลงแชร์แล้วโดนโกงไป จนเป็นหนี้สินล้นตัวอยู่ทุกวันนี้ 
มองหน้าลูกแล้วสงสาร ได้แต่บอกลูกว่าขอโทษ สู้ไปด้วยกันนะลูก เคยขอแยกกันอยู่กับแฟน
เพราะเค้าเป็นคนดี คนขยัน แต่เราเองที่ดึงเค้าแย่ อยากให้เค้ามีชีวิตที่ดีกว่านี้ เค้าบอกว่าถ้าเราเลิกกับเค้าไป ใครจะเป็นกำลังใจให้เค้า
เรายิ่งรู้สึกผิดมากกว่าเดิม (แฟนขับลาล่ามูฟ ได้วันละ 1,500  แต่เค้ารับผิดชอบโต๊ะเจ้านึงไปแล้ว จ่ายวันละ 1,200 เหลืออีก 59 วัน
ก็จะหมดแล้วค่ะ  

ใครมีงานอะไร หรือ วิธีแนะนำได้เลยนะคะ ขอลงแรงอย่างเดียว ไม่เกี่ยงเลยค่ะ หาเงินได้วันละ 3,000
3 เดือนก็ใช้หนี้เค้าหมดแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่