ลงรับคนรีดผ้าในเพจ แต่โดนดราม่าค่ะ

กระทู้คำถาม
สืบเนื่องจากเราไปตั้งโพสต์ในเพจนึงเพจเกี่ยวเพจพื้นที่เล็กๆแห่งนึงในกทม.ค่ะ ละแวกหมู่บ้านนั้นๆ ก็จะมีหลากหลายกระทู้ต่างกันไป
มีรับสมัครงาน เราเลยโพส หาคนรีดผ้า60ชิ้น/350บาทค่ะ
ก้อมีคนมาเม้นว่า ราคาถูกที่บ้านให้800 แล้วก็ดราม่ายาวค่ะ ว่าค่าแรงต้องเท่านี้ ต้องมีค่าวิชาชีพ ต้องไปจ้างแอพนี้
เราก็งงอ่า ใครไม่พอใจคือไม่ต้องมาทำก็ได้ เราก็ไหวเท่านี้ แต่ดูเม้นมาเหมือนเราผิดมาก เห้อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่