แม่เป็นหนี้เยอะมาก ทำยังไงดีคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เเม่มีหนี้เยอะมากๆ เยอะกระทั่งที่ว่า เงินเดือนที่ได้มาหมดตั้งเเต่วันเเรกที่ได้ มีเจ้าหนี้มาทวงยันบ้าน โทรมาทวงหลายเจ้าเลยค่ะ หนูเครียดแทน ไม่รู้จะทำยังไง หมดหนทาง ให้เเม่กู้แบงค์มาโป๊ะก็ไม่ได้ ติดบูโร ฐานเงินเดือนก็น้อยด้วยค่ะ เเม่ก็หาเงินคนเดียว ตัวหนูเองก็เข้ามหาลัยปีนี้ น้องอีกหนึ่งคนก็ขึ้นม.4อีก หนูควรจะทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่