เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทหารเกณฑ์ ผมอายุ21ปี เกณฑ์ทหารที่ ฉะเชิงเทรา อำเภอ แปลงยาว

ผมอายุ21ปี เกณฑ์ทหารที่ อำเภอแปลงยาว แล้วผมสมัค ผมจะใด้ลงที่ค่ายไหน แล้ววันที่ไปค่ายทหารเอาอะไรไปบ้าง เช่น โทรศัพท์ ตัง กกน. เสื้อผ้า เป็นต้น แล้วผมจะบอกครอบครัวว่าผมใด้ลงที่ไหน ยังไง ครับ 
#ไหนใคร สมัคทหารลง อ.แปลงยาวบ้าง หรือจับใด้ใบแดง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่