ขอนแก่น ต่อขนตาที่ไหนดี!!!

สวัสดีค่ะ เรามีเรื่องมาถามอีกแล้ว คราวนี้อยากต่อขนตาค่ะแต่ไม่รู้จะต่อที่ไหนดีไม่มีความรู้เรื่องนี้ด้วยค่ะ เราก็หาดูหลายๆเพจนะคะที่เห็นก็จะเป็นร้าน AYA eyeslash น่ะค่ะ แต่คิดว่าราคาสูงไปหน่อย เลยอยากถามว่าเพื่อนๆเคยต่อขนตาที่ไหน ที่ดีๆหน่อยขอราคานักเรียน/นักศึกษานะคะ เข้ามาแนะนำเราหน่อยค่ะ จะเป็นในเมืองขอนแก่น หรือในมอก็ได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะพาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview