ขอรีฟันเกมแต่ยังไม่ได้เงินคืนค่ะ true wallet

กระทู้คำถาม
คือ เราขอรีฟันเกมจาก ubisoft จ่ายโดยใช่ true wallet ค่ะ เราควรจะรอต่อไปหรือติดต่อทรูยังไงดีค่ะ คือนานมากเลยจะครึ่งเดือนแล้ว ใครเคยมีปัญหาแบบนี้บ้างคะ หรือมีวิธีไหนที่ทำให้ได้เงินเร็วกว่านี้ไหมคะ ตอนซื้อตัดไวมากตอนคืนไม่นึกว่าจะนานขนาดนี้ รบกวนสอบถามผู้หรือ หรือ ทรูด้วยค่ะ ช่วยเราด้วยยยยย
แสดงความคิดเห็น
Preview