ตามหาหนังเรื่องนึงค่ะ

เคยฟังสปอยหนังเรื่องนึง เเล้วสนใจมากกะจะดูเเต่ลืมไปเลยค่ะ นึกได้อีกทีผ่านมานานมากๆ กลับไปหาก็ไม่เจอ 
เรื่องราวคร่าวๆที่พอจำได้นะคะ

ผญ น่าจะเป็นพนักงานขายที่ต้องเดินทาง เธอมีความสัมพันธ์ลับๆกับผู้ชายคนนึง จะนัดไปเจอกันที่บ้านหลังนึงเเล้วถ้าตำไม่ผิดพบศพผู้หญิงคนนี้ เเต่ในบ้านหลังนั่นวางเปล่า มีการทำความสะอาดอย่างดี เเต่ทีมนิติเวชพบรอยคราบเลือดกระจานเต็มห้อง(ลูมินอล) เเล้วก่อนผญ จะเดินทางเธอไปกินหอยนางรมที่ร้านแฟนเก่า เเล้วแฟนเก่าเอางูที่มีพิษใส่กระเป๋าเธอ เเล้วงูกัดเธอตาย อาจจะจำผิดไปบ้าง เเต่เรื่องงูนี่เเน่นอนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่