อายุ17ปีหาพาร์ทไทม์2564

พอดีตอนนี้อายุ17ค่ะ หางานพาร์ทไทม์ทำช่วงปิดเทอม เราจะเรียนหมอค่ะแต่ช่วงนี้โควิดที่บ้านตกงานเลยเริ่มหวั่นใจว่าจะไม่มีเงินพอจะส่งเรียน เราอาจจะกู้เงินเรียนเอาหรือสอบชิงทุนเอา แต่เราอยากทำงานเก็บเงินซื้อพวกไอแพดไรงี้อ่ะค่ะ ไม่อยากเดือดร้อนพ่อแม่ด้วยรู้ว่าไม่มีตังค์ทุกวันนี้ยังต้องหวังพึ่งเราชนะ

เริ่มออกทะเลเเล้วแง สรุปคือเราอยากให้ทุกคนแนะนำงานพาร์ทไทม์ช่วงกลางเมษา-กลางพฤษภาให้หน่อยค่ะ ส่วนตัวเรามีความสามารถเรื่องงานบริการนะคะ การพูดคุยประชาสัมพันธ์ คอลเซนเตอร์ก็ได้ค่ะ ภาษางกฤษเรายังไม่แข็งแรงถึงขนาดนั้น เราออกบูธต่างๆได้นะคะ ของานในพื้นที่กทม.นะคะ ในตัวเองต่างๆหรือที่เดินทางง่ายๆอ่ะค่ะ ส่วนตัวเราสนใจงานในโรงพยาบาลค่ะ หรือจะงานทำความสะอาด งานดูแลน้องหมาน้องแมวก็รับนะคะ^^ เราเคยทำงานโรงแรมด้วยนะคะพวกรับจองห้องแล้วก็จัดห้องจัดเตียงน่ะค่ะ ทำได้แทบทุกอย่างเล้ยย ขอบคุณทุกคนมากๆค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่