อยากเรียนการตลาดไว้สำหรับเปิดร้านคาเฟ่

เราไม่รู้อะไรเกื่ยวกับการตลาดเลย เลยอยากเรียนเพิ่มเติมแบบจริงจัง เพราะจะเปิดร้านคาเฟ่กับที่บ้านตอนนี้ทำขายเป็นออนไลน์อยู่ ก็ยังงงๆอยู่บ้าง เลยอยากลองเรียนดูเพื่อต่อยอด แต่ไม่รู้จะเรียนของที่ไหนดี จริงๆอยากเรียนแบบเป็นคลาสมากกว่าออนไลน์ ใครมีแนะนำบ้างที่ดีๆเอาเข้าใจและไม่ดุ แนะนำที เราอยู่แถวกรุงเทพ - นนทบุรี 
ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview