ทำไมผมรู้สึกว่าเพลง undo ของพี่ป๊อบ ที่ร้องกับพี่ดา ถึง....

ถึงได้โคตรเพราะแบบนี้เนี่ย

ผมคิดว่า เพลง undo ของพี่ป๊อบ ในรายการ the wall song ซึ่งมีพี่ดา เอ็นโดฟิน เป็นนักร้องปริศนา
พอร้องคู่กัน มันเพราะมากๆๆๆๆๆๆๆ มากว่า วันเดอร์เฟรมมากๆๆๆๆๆๆ มากจนอยากให้มันมีเป็น official กับพี่ดา จริงๆ

แต่ฟังในรายการก็ขัดใจเสียงแทรก ตะโกน กรี๊ส บลาๆ อยากให้มีเวอร์ชั่นที่อยู่ในห้องอัด ไม่จำเป็นที่จะต้องเป็น offcial ก็ได้
คิดว่าจะมีโอกาสไหมครับ
และตอนนี้ก็ move on จากเพลงสองใจไม่ได้จริงๆ undo ก็ตรึงใจมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่