ผมเป็นคนนึงที่ไม่ค่อยโพสหรือลงรูปบ่อยบนเฟสบุ๊ก เเต่ผมอยากลองขายของออนไลน์ดูจะทำไงบ้างคัย

ต้องบอกก่อนเลยคับว่าผมเป็นคนเงียบๆเฟสเล่นไม่ค่อยจะโพสเเต่ก็มีบ้าง เพื่อนจริงๆผมก็ไม่ค่อยจะมี ไม่ได้เด่นดังบนโซเชี่ยวไรงี้นะคับ ความคิดผมก็อยากจะหารายได้เล็กๆให้ดับตัวเอง ผมก็กลัวไม่มั่นใจผมต้องทำไงบ้าง ที่เราจะสามารถหาเงินให้กับตัวเองได้จริงๆ ผมอายุจะ20แล้วคับอีกวันเดียว ขอคำปรึกษาจากทุกคนหน่อยสิคับ   ผู้มีประสบการณ์การ ไม่ว่าจะอายุมากน้อยกว่าผมก็ตาม ขอบคุณมากคับตัวผมไม่ค่อยมั่นใจใจตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
Preview