เช่า Condo ติด MRT กับค่าเดินทางไปออฟฟิศ 100 ต่อวัน

สวัสดีค่ะ พอดีเรามีคำถามมาสอบถามทุกคนนะคะ
พอดีว่าเรากำลังจะเช่า condo ติดแถว Mrt (หารกับเพื่อนคนละ 5,000) แต่จะต้องเสียค่าเดินทางอีก 100 บาทต่อวัน
ซึ่งตอนนี้เราได้เงินเดือน 20,000 บาท เพื่อนๆว่าเรทราคาแบบนี้ถือว่าคุ้มที่จะเช่า Condo มั้ยคะ
ปกติเราไป-กลับบ้าน 120 บาทต่อวันค่ะ เลยคิดหนักว่าถ้าอยู่ Condo จะคุ้มมั้ย
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่