รถ shuttle bus จากสนามบิน ดอนเมือง ไป สุวรรณภูมิ

รถ shuttle bus จากสนามบิน ดอนเมือง ไป สุวรรณภูมิ มีเวลาไหนบ้างคะ?

พอดีเราต่อเครื่อง ลงดอนเมือง แต่ไปต่อที่สุวรรณภูมิอะค่ะ
ถึงดอนเมือง 9.40
เครื่องออกที่สุวรรณภูมิ 12.20 ค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
FYI

ดอนเมือง - สุวรรณภูมิ
1. วิภาวดี > ทางด่วน (50+25 บาท) > มอเตอร์เวย์ > สุวรรณภูมิ ประมาณ 50 กิโลเมตร
2. วิภาวดี > หลักสี่ > รามอินทรา > วงแหวน (30 บาท) > มอเตอร์เวย์ > สุวรรณภูมิ ประมาณ 40 กิโลเมตร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่