ขอวิธีเก็บเงินให้18000ในหนึ่งปี

กระทู้คำถาม
ได้เงินไปโรงเรีบนวันละ100 แต่ผมขอเป็นรายสัปดาห์ละ500บาท ค่าใช้จ่ายที่เดินทางไปโรฃเรียนไม่มีนะครับเพราะขับรถมอเตอไซไป(ค่าน่ำมันทางบ้านออกให้) ถ้าวันไหนกินข้าวมาจสกบ้านเยอะๆก็ไม่กินข้าวเที่ยงที่โรงเรียนครับประมาณจารละ25-30บาท และบางวันก็มีงานเสริมประมาณ50บาทแต่ไม่ได้มีทุกๆวันนะครับ ผมเลยอยากหาวิธีเก็บเงิน18000เพื่อซื้อของที่ผมอยากได้ครับ อันนี้รวมทั้งเทอม1-2 เลย ใครมีวิธีดีๆช่วงแนะนำด้วยครับไม่ต้องถึง18000แต่ให้ได้ หมื่นอัพก็ได้ครับ เดียวค่อยขอเเม่เพิ่มสักนิด5555😀😊

แสดงความคิดเห็น
Preview