รบกวนแนะนำสาย Bluetooth upgrade ให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
เราใช้หูฟัง QKZ VK1 กับ TFZ S2 Pro
แล้วอยากได้สาย bluetooth upgrade
มีคนแนะนำ TRN BT3S บอกว่าใช้ได้กับหูฟังเราทั้ง 2 ตัวข้างบน
แต่พอได้มาแล้วใช้ได้กับ QKZ (2 pins tybe B)แต่ ใช้กับ TFZ (2 pins tybe C) ไม่ได้

เลยอยากขอคำแนะนำสาย Bluettooth upgrade ให้ TFZ S2 pro ให้หน่อยค่ะ อยากได้แบบคล้องคอและแบตเตอรี่ใช้งานได้นานต่อการชาร์จ 1 ครั้ง มีไมโครโฟน ราคาไม่แรงมากค่ะ
งบมีประมาณ 500-1000 บาทค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🙏🏻🙇🏻‍♀️💖
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่